HALMASHAURI YA WILAYA YA IRAMBA

MKOA WA SINGIDA OFISI YA MKURUGENZI MTENDAJI (W)
SIMU NA. 026 - 2502253 S.LP. 155
‘026 - 2503001 KIOMBOI- IRAMBA.
FAXNO. 026 - 2502253
26/09/2018

TANGAZO LA UUZAII WA VIWANIA

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA
IRAMBA ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE KUHUSU UUZWAJI
WA VIWANJA VILIVYOPO ENEO LA NEW KIOMBOI (BOMANI).

MAOMBI YATAANZA KUPOKELEWA KUANZIA TAREHE 1/10/2018
MWISHO WA KUPOKEA MAOMBI NI TAREHE 12/10/2018.

BEI YA VIWANJA NI KAMA IFUATAVYO: -

| MATUMIZI [GHARAMA KWA MITA MOJA YA MRABA |

- | (SQUARE METER) |
| VIWANJA VYA MAKAZI | 1,500/= ]
| VIWANJA VYA MAKAZI NA BIASHARA | 2,000/= . |

"VIWANJA VYA MATUMIZI YA UMMA//AACC ¢ | 1,500/= I
| VIWANJA KWA AJILI YA VIWANDA VIDOGO NA | 2,500/= |
| KITUO CHA MAFUTA B

FIKA OFISI YA MKURUGENZI MTENDAJI WA WILAYA IDARA YA ARDHI NA MALIASILI
KUCHUKUA FOMU YA MAOMBI AMBAYO INAPATIKANA KWA SHILINGI ELFU ISHIRINI TU
(20,000/=).
TANGAZO HILI PIA LINAPATIKANA KATIKA TOVUTI YA HALMASHAURI AMBAYO NI
www.iramba.go.tz
WOTE MNAKARIBISHWA
L rrrend/  MKURUCENZI MTENDASI
" BALMASBAURL YA WILAYA IRAMBA
IMETOLEWA NA MKURUGENZI MTENDAJI HALMASHAURI YA WILAYA YA IRAMBA



